†™—[M]ưa [T]ình [Y]êu—™†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
†™—[M]ưa [T]ình [Y]êu—™†

MuaTinhYeuForum

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Wed Jun 09, 2010 6:20 pm
Vì em là con gái Url]
Vì em là con gái Url]Vì em là con gái Url]Vì em là con gái Url]
Vì em là con gái Url]cujbap_kut3_8xVì em là con gái Url]
Vì em là con gái Url]Vì em là con gái Url]Vì em là con gái Url]
[Skiner] - cujbap_kut3_8x
Teen Năng Động
Teen Năng Động
Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi : 52
Gia nhập Gia nhập : 06/05/2010
Tuổi Tuổi : 28
 Nơi ở Nơi ở : vàm láng

Vì em là con gái Url]

Bài gửiTiêu đề: Vì em là con gái

trái tim em, trái tim con gái, mộng mơ lắm anh ơi! em nhìn cuộc sống này toàn là màu hồng, em mơ một tương lai hạnh phúc, thế nhưng có những kẻ ko biết trân trọng trái tim em, để nó phải đau, để em bị tổn thương, rồi để em thay đổi cách nhìn của em, để em thấy cuộc sống ko phải toàn màu hồng, nhưng cũng dạy cho em đấu tranh để dành hạnh phúc!!!

em ko biết em đã chiến thắng chưa, nhưng hạnh phúc với em thật giản đơn, đến từ những điều rất bình thường, chắc một con ng vô tâm như anh ko nhận ra đâu nhỉ?

đôi khi em phải làm cao, vì em là con gái, vì em có cái quyền đó, em đc cái quyền như thế! còn anh, nhiệm vụ của anh là phải dỗ dành em, bít chưa ngốc? phai hoc cach dịu dàng với em đi anh, học cách dỗ dành em đi anh!

và vì em là con gái, nên em cũng đc cái quyền khóc! khóc vì một câu nói vô tình của anh, khóc vì một suy nghĩ vẩn vơ của em, khóc vì một lý do ko đâu? những lúc đó, nhiệm vụ của anh là phải đưa khăn giấy cho em nè, để em tựa đầu vào vai anh, hoặc ôm em vào lòng, hay đơn giản chỉ là xiết lấy bàn tay em mà thôi, những lúc như thế, em sẽ càng khóc nhìu hơn nhưng em sẽ thấy ấm lòng hơn anh biết không con ng vô tâm!

và vì em là con gái, nên em suy nghĩ sâu sắc hơn anh, em tình cảm hơn anh, nên anh đừng trách sao có những lúc em hay buồn, em hay giận anh, chỉ vì em là con gái...

và vì em là con gái, nên nhìu khi em hay giả vờ, giả vờ thế thôi, để mình hiểu nhau hơn mà anh! giận nhau mới hiểu nhau hơn anh àh, cứ từ từ, rồi thời gian chúng ta sẽ bít thêm nhiều điều về nhau, cứ chầm chậm anh nhé!

vì em là con gái, nên một khi đã nắm giữ cái j cũng ko dễ dàng buông ra đâu anh àh, vì em là con gái, đặt niềm tin và tình cảm nơi anh rồi đó! nhiệm vụ của anh là...đừng làm mất niềm tin của em!

vì em là con gái nên em đc cái quyền làm phiền anh, làm nũng với anh, nhiệm vụ của anh là chiều bạn gái anh àh! àh thì tất nhiên em sẽ ko làm phiền anh wá đáng, em bít mà, chỉ là mún cho chúng ta có cơ hội hiểu nhau nhìu hơn thôi!

Tất cả những lời này chẳng bao h em dám nói ra với anh cả....

Và chắc anh sẽ chẳng bao h nhận ra nhưng điều đó,chẳng bít em nghĩ j và iu anh thế nào......

..Anh vẫn chỉ mãi là một người vô tâm....

Vậy mà...vẫn có 1 đứa ngốc iu anh (mặc dù chưa bao h em nói ra)...quan tâm anh....

Mặc dù anh đã nhìu lần anh làm nó đau nhưng nó chẳng thể nào giận anh quá 1 ngày.........

.......Và cũng chỉ vì em im lặng...và vì anh vô tâm nên.....mình đã xa nhau phải không anh????!!!!!!!!!?//////

*Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *

Copy và gửi đến nick yahoo bạn bè!

___Quay[/url] trở lại TRANG CHỦ___

Vì em là con gáiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài