†™—[M]ưa [T]ình [Y]êu—™†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
†™—[M]ưa [T]ình [Y]êu—™†

MuaTinhYeuForum

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Wed Jun 09, 2010 6:14 pm
Entry ngà nhớ anh Url]
Entry ngà nhớ anh Url]Entry ngà nhớ anh Url]Entry ngà nhớ anh Url]
Entry ngà nhớ anh Url]cujbap_kut3_8xEntry ngà nhớ anh Url]
Entry ngà nhớ anh Url]Entry ngà nhớ anh Url]Entry ngà nhớ anh Url]
[Skiner] - cujbap_kut3_8x
Teen Năng Động
Teen Năng Động
Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi : 52
Gia nhập Gia nhập : 06/05/2010
Tuổi Tuổi : 28
 Nơi ở Nơi ở : vàm láng

Entry ngà nhớ anh Url]

Bài gửiTiêu đề: Entry ngà nhớ anh

Em muốn viết cho anh.. viết thật nhiều.. nhưng giờ đây đầu em trống rỗng.. đặt tay lên bàn phím nhưng em chẳng biết nên viết gì.. Em đang nhớ..
Uh! Em đang nhớ.. nhớ lắm... nhớ những ngọt ngào nhớ những xót xa..
nhớ những lời hẹn thề và cả những lời gian dối..
nhớ những gì còn quanh quẩn đâu đây chất chứa những tiếng cười và nước mắt....
chất chứa những âm thanh dễ thương cũng chất chứa đầy những tiếng hét đau đớn tắc nghẹn...

Tình yêu có lúc tình cờ, ngỡ như hững hờ, ngỡ như là một phút giây qua.
Tình yêu có những giận hờn, ngỡ như chẳng còn yêu thêm dù một lần nữa.
Tình yêu có lúc diệu kỳ, ngỡ như mộng mị, có hoa hồng và có tuyết rơi.
Làm con tim thấy bồi hồi, ngỡ như yêu thật rồi, trao nhau chiếc hôn nồng nàn.
Tình yêu cho những điều lạ, lúc yêu thiết tha, bên nhau vượt qua phong ba.
Tình yêu có lúc bối rối con tim như muốn nói cho nhau ngàn lời yêu thương.
Tình yêu là chuỗi ngày dài với bao đắng cay, chia tay dù yêu mê say
Tình cho ta phút đợi chờ, dưới những cơn mưa yêu thương giận hờn vu vơ
Tình yêu lung linh xuyến xao mang đến em hương vị ngọt ngào
Chỉ cần một bờ vai ấm niềm hạnh phúc trong em lớn lao
Khi em yêu chính anh em muốn mang cho anh nụ cười
Chẳng cần người làm em vui chỉ cần anh yêu em thế thôi
Hạnh phúc trong em nhỏ nhoi em giấu cho mình em thôi nhé

Khi ta tay nắm tay hơi ấm anh đã trao cho em
Nhẹ nhàng nhìn vào đôi mắt ngọt ngào anh ấp khẽ trái tim
Và khi em ôm siết anh anh có hay rằng em muốn nói:
"Baby please don't leave me alone..."
Và đôi khi em nhớ anh nước mắt em tự dưng rơi mãi
Lau rồi lại lau cho đôi mi thôi mong manh

Nhưng tình yêu của em và anh..tất cả chỉ là quá khứ thôi anh nhỉ...
Dĩ vãng chỉ là như mơ buồn làm chi khi tình đã thay đổi
Đã khóc đã buồn vậy thì sẽ chôn giấu trong tim
Một mình em bơ vơ trong căn phòng cô đơn..Tập quên những giấc mơ phai mờ..

Này anh của em... Anh có biết em đang khóc không?...
Anh không biết đâu nhỉ?... Vì chúng mình ở quá xa nhau...
Em chỉ khóc, khóc với mình em và nỗi nhớ mà thôi...
Khi xa anh... Cứ nghĩ sẽ chẳng sao đâu... Rồi sẽ vượt qua được thôi nhưng giờ đây em lại ngồi đây và khóc như một đứa trẻ... Em thật sự thấu hiểu đc cảm giác cô đơn... Thấu hiểu màn đêm nó lạnh giá và buồn như thế nào...
Cả đêm em đã khóc và nghĩ rất nhiều... Có phải em là người ích kỳ trong tình yêu khi em muốn anh chỉ là của riêng em mà thôi... Giờ xa anh em không thể giữ anh cho riêng mình... Em thấy mình bất lực...
Giờ đây nghĩ anh cười bên người con gái khác trái tim em đau lắm... Nước mắt em rơi trên bàn phím khi đọc nhữg dòng messages của anh... Bao nhiêu hình ảnh ấm áp của anh... Bao nhiêu tiếng cười của anh... Tất cả lúc đó chỉ là của riêng em, chỉ của mình em mà thôi...
Giờ đây không được là của mình em nữa... Em thấy mình tủi thân vô cùng...
Ngốc... Có phải em ngốc lắm đúng không... Anh đã luôn mắng em như vậy... Giờ em thấy mình ngốc thật... Em ngốc khi đã không thể làm gì được khi chúng ta ở quá xa nhau... Em ngốc khi em chỉ biết khóc trong nỗi nhớ anh... Em ngốc lắm... Em ước mình đừng ngốc như vậy nữa...
Một khoảng lặng trong em đang dần hình thành... Em chỉ muốn thu mình mà thôi...
Trong màn đêm em vòng tay ôm chính bản thân mình, cầm lấy bàn tay của chính mình để tưởng tượng anh đang nắm lấy tay em. Em ghét bản thân, ghét nỗi nhớ đang bủa vậy tâm trí em...
Một phương trời xa mang anh đi... Mang cả tâm hồn em theo nữa... Chỉ để lại cho em những giọt nước mắt mà thôi... Cái này em không cần... Em ghét... Em không muốn mình yếu đuối... Em không muốn... Em chỉ cần anh ở bên em mà thôi... Chỉ cần anh mang cho em nụ cười... chỉ cần anh che chở... chỉ cần anh ôm em vào lòng... Chỉ cần một mình anh sưởi ấm trái tim em mà thôi...
Sao lại cứ phải khóc khi nước mắt không làm tan đi muộn phiền?...
Hok bik đã bao nhiều lần em tự hứa với lòng mình rằng
" đây sẽ là lần cuối em khóc vì anh"
thế nhưng em đã hok giữ đúng lời hứa...
em đã khóc nhiều hơn bao giờ hết...

Anh muốn em quên ư? quên đi anh..quên đi hết những gì mình đã có với nhau?....em không thể..điều đó rát khó..khó lắm anh có biết hok..
Và em vẫn ngước nhìn về phía anh . Từ trong con tim ngẹn ngào nay sao nỗi nhớ xa thầm. Và em đã sống những đêm thật dài. Mình em , đêm lạnh , bóng tối vùi chôn những giấc mơ , ngàn điều em muốn. Chỉ có một điều em mãi kô thể nào giấu chính con tim của em mãi sau nỗi nhớ anh..vẫn nhớ anh như ngày xưa , vẫn mong từng phút bên anh ngọt ngào khẽ ôm em bay trong giấc mộng yêu anh

Làm sao có thể đếm hết ngàn đêm em đã cô đơn, ngàn đêm ko có anh . Em đã kiếm tìm nhưng vẫn ko thể nào tìm thấy anh, để em được có anh như giấc mơ. Em vẫn cần một điều ước, mong được thấy anh nghe anh nói cười..Làm sao để có nhau một lần nữa hả anh..chắc ko đc đâu anh nhỉ..
Có lẽ sẽ hok còn nước mắt nữa...nhưng đó cũng là lúc em đau đớn nhất....đau đớn còn hơn mất đi bất kì cái gì trên cơ thể của mình....Làm như thế em chưa dám chắc mình sẽ quên được anh.....

Chỉ có 1 cách là em biến mất khỏi cái thế giới này...chỉ có như dzậy mới làm em nhanh chóng quên đi anh....

...thôi...anh cứ đi đi...em sẽ chẳng trách anh đâu....
uh! hok trách cũng đúng ...anh làm gì có lỗi nhỉ...chính ông trời đã cướp anh đi xa khỏi đời em.....có lẽ do em đã ko giữ đc anh..
Lẽ ra cái entry này phải giành cho anh những nụ cười...nhưng...xin lỗi...em đã hok làm được....lòng em giờ đau lắm....hãy khóc cùng em,anh nhé.....chỉ 1 lần này nữa thôi....
Cảm ơn giây phút ban đầu..Cám ơn ngày tháng đã cho ta bên nhau, cám ơn dù trong giây phút, cám ơn ngày tháng đã qua ,những ngày tháng anh cho em biết bao hạnh phúc và tiếng cười..!

I am f0rgetting...!

*Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách *

Copy và gửi đến nick yahoo bạn bè!

___Quay[/url] trở lại TRANG CHỦ___

Entry ngà nhớ anhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài